Tirumala Darshan Information:

Tirumala News ***  ఓం నమో వేంకటేశాయ *** *** అక్టోబర్ నెలకు ఉచిత దర్శనం మరియు 300 రూపాయల టికెట్స్ మొత్తం బుక్ అయ్యాయి*** అలిపిరి మెట్లమార్గం అక్టోబర్ 1 నుంచి ప్రారంభం అవుతుంది . *** 11 సంవత్సరాల లోపు పిల్లలకు టికెట్స్ అవసరం లేదు . *** ఆన్లైన్ సేవ తీసుకున్నవారికి కూడా దర్శనం ఉంటుంది సేవ తో పాటు దర్శనం బుక్ చేస్కోవాలి .*** కళ్యాణం టికెట్స్ ఏ ఇద్దరైనా బుక్ చేస్కోవచ్చు దంపతులే కాకుండా   ఇద్దరు మగవాళ్ళు , ఇద్దరు ఆడవాళ్లు కూడా బుక్ చేస్కోవచ్చు . *** .****

Temples News

Welcome to Hindu Temples Guide ***హిందూ టెంపుల్స్ గైడ్ కు స్వాగతం . ***చార్ ధామ్ యాత్ర ప్రారంభం అయింది ***** అక్టోబర్ 7వ తేదీ నుంచి షిర్డీ ఆలయం ఓపెన్ చేస్తున్నారు** . అరుణాచలం లో శుక్ర , శని ఆదివారాలలో భక్తులకు ఆలయ ప్రవేశం లేదు. 

Hindu Temples Guide Team


Hindu Temples Guide Team District Wise

*హిందూ టెంపుల్స్ గైడ్ జిల్లాల వారి టీం ను ఎంపిక చేయబోతున్నాము.. ఎవరైనా వాలెంటీర్ గా జాయిన్ అవ్వదలచినవారు 8247325819 కు మీ పేరు జిల్లా ను వాట్సప్ చేయండి. వారికి త్వరలో హిందూ టెంపుల్స్ గైడ్ నుంచి ID కార్డు లు ఇవ్వబడతాయి .ఆసక్తి ఉన్నవారికి facebook గ్రూప్ భాద్యతలు ఇవ్వబడతాయి . మీ నెంబర్ ఎవరికీ షేర్ చేయబడదు . facebook గ్రూప్ బాధ్యతలు తీసుకోదలచినవారు మీ facebook id ని పంపించండి*.

Andhra Pradesh


Ananthapuram

1. T Satish Kumar garu

2. Madhusudhana garu

Chittoor District :

1. Chittibabu Yeddula garu

2. Nagarjuna garu

3. Devallam kuravapalli garu

East Godavari District :

1. Peddinti Satyateja  garu( I.Polavaram Mandal ) 

2. N Prasanthi garu ( Dowleswaram )

3 Thotakura SrinivasaRao garu ( Ukottapalli )

4 B. Lakshmi Narayana garu ( Yanam )

5 Praveen Kumar garu ( Rajahmundry)

6 YLR Krishna ( Kakinada )

7 Gandham Babi garu ( U Kottapalli)

Guntur :

1. Seetaramaraju garu

2. B.Anusha garu

3. Abhinay garu ( Undavalli )

4. Irri .Ashok garu

5. Maheshbabu Bapatla garu

6 Jayaramakrishna karnatapu garu

7 Samudarala sai sridhar garu

Krishna District : 

1. Bommagani Srinivas Garu 

2. Modugumudi rajendraprasad garu (htg d 48 )

3. Jayaram Morampudi garu

4. Srinivas polanki garu

5. Umamaheswara Rao

6 Ravi Chandra Gurram ( Yanamalakuduru )

7 M. Sai Anurag garu

Kurnool District :

1. C. Ramamjaneyulu garu

2. bontala anilkumar garu

3. D obulesu garu

Nellore District :

1. A Rajasekhar garu

2. Kadagunta anil Garu

3. Kadagunta Anil

4 N.Subhash garu

Srikakulam District 

1. Chaitanya garu

2 Bharat Garu

Prakasam District :

1 P Ramakrishna

Vishakapatnam District :

1 Burelli Guru Murthy garu

2. Aparna Kishore garu

3 Dungala Raju Naidu garu

4 U D Ravi Kumar garu

5 Peela padma

West Godavari

1. Purapanda Bhaskara Srinivasa Sharma garu

Telangana 

Adilabad

1. Jadav Hari Kumar garu

Bhadrachalam 

1. Kondapalli Naveen Kumar garu

Hyderabad 

1. LENIN Dobbala garu

Jagityala District :

1. Gatla Vamshi Krishna garu 

Kamareddy District :

1. Satyanarayana Garu 

Karimnagar District :

1. Paata Mahesh garu 

Mahaboobnagar District 

1. Hanmanthu garu

2. A.Ramadevi garu

Medchel jilla

1 Vunnamatla Narasimha Das garu

Manchiral District

1 Srinivas Nandi

Nalgonda District :

1 Katam Rambabu Gowd garu

2. Raviteja garu

3. Mudavath Suresh garu

Nizamabad

1. Balreddy.nalimela.

Sangareddy

1 G arun yadav zaheerabad garu

2 G arun yadav

Suryapet District :

1. Ch Venu garu


Rajannasircilla district

1. Bharath konda garu

Vikarabad

1. K sandeep kumar  garu

Warangal

1. Mahesh garu  

2. Darigala Rajashekar garu ( HTG R 717)

Comments

Popular Posts