Tirumala Darshan Information:

Tirumala News ***  ఓం నమో వేంకటేశాయ *** *** అక్టోబర్ నెలకు ఉచిత దర్శనం మరియు 300 రూపాయల టికెట్స్ మొత్తం బుక్ అయ్యాయి*** అలిపిరి మెట్లమార్గం అక్టోబర్ 1 నుంచి ప్రారంభం అవుతుంది . *** 11 సంవత్సరాల లోపు పిల్లలకు టికెట్స్ అవసరం లేదు . *** ఆన్లైన్ సేవ తీసుకున్నవారికి కూడా దర్శనం ఉంటుంది సేవ తో పాటు దర్శనం బుక్ చేస్కోవాలి .*** కళ్యాణం టికెట్స్ ఏ ఇద్దరైనా బుక్ చేస్కోవచ్చు దంపతులే కాకుండా   ఇద్దరు మగవాళ్ళు , ఇద్దరు ఆడవాళ్లు కూడా బుక్ చేస్కోవచ్చు . *** .****

Temples News

Welcome to Hindu Temples Guide ***హిందూ టెంపుల్స్ గైడ్ కు స్వాగతం . ***చార్ ధామ్ యాత్ర ప్రారంభం అయింది ***** అక్టోబర్ 7వ తేదీ నుంచి షిర్డీ ఆలయం ఓపెన్ చేస్తున్నారు** . అరుణాచలం లో శుక్ర , శని ఆదివారాలలో భక్తులకు ఆలయ ప్రవేశం లేదు. 

భగవద్గీత క్విజ్ 1 లో విజేతలు | Winners list ofHindu Temples Guide Bhagavad Gita Quiz Level 1

Winners list ofHindu Temples Guide Bhagavad Gita Quiz Level 1

హిందూ టెంపుల్స్ గైడ్ యూట్యూబ్ ఛానల్ లో నిర్వహిస్తున్న క్విజ్ లో లక్కీ విన్నర్స్ కు భగవద్గీత బుక్స్ అందుకోబోతున్నారు . యూట్యూబ్ క్విజ్ వీడియో క్రింద సరైన సమాధానం కామెంట్ చేసిన మొదటి ముగ్గురుని విజేతలు గా ప్రకటించి ఆ తరువాత కామెంట్ చేసిన వారిలో ఏడుగురిని లక్కీ డ్రా ద్వారా విజేతలుగా ప్రకటించడం జరుగుతుంది . 


యూట్యూబ్ లో పోస్ట్ చేసిన వీడియో చూడటానికి ఇక్కడ క్లిక్ చేయండి 

యూట్యూబ్ లో కామెంట్ చేసినవారి వివరాలు ఇక్కడ అప్డేట్ చేయడం జరుగుతుంది . మొత్తం ఎంతమంది సరైన సమాధానాలు చెప్పారో మీరు తెల్సుకోవచ్చు .  

క్విజ్ 1 విజేతలు 

1) rama mohana rao Irukuvajjula

2) Murali Adigarla -  (K . Venkata Puram, Visakhapatnam )

3) K Gangadhara (Nekkalam golladudem ,Agiripalli mandalam ,Krishna dist) 

ఈ క్రింది వారిలో 7 మందిని సోమవారం  నాడు ( 21వ తేదీ సాయంత్రం 4 గంటలకు డ్రా తీయడం జరుగుతుంది . యూట్యూబ్ లో లైవ్ ఇస్తాము ) 

1) డి.అభినేష్, ఆర్మూర్, నిజామాబాద్ జిల్లా

2) N.రాజు ,కరీంనగర్  5244

3) vinod baditya ,  ichapuram, srikakulam,

4) D.PRAJNADEVI ,TANUKU , W.G.GODAVARI

5) L.lakshmi kalpana ,Nellore

6) P.Durga bhavani, Tuni

7) Srikanth, Ayodhya nagar, vijayawada

8) K.sharada sirikonda mandal Nizamabad 

9) Durga Prasad Palli  

10) d.harigovind reddy  Eguvapalli (v) lingala (m) pulivendula 

11) VARDHINI SISTERS

12) Ambati Dileep kumar, hanumanthu puram ,srikakulam, 

13) Jagadeeswari east godavari  2802

14) Thammayyadora Guturu, Satyavaram villaga payakarao peta mandal Vishaka  district

15) Varalakshmi jewlrs street,jangareddygudem,west Godavari 

16) J Chaitanya

17) Bhagya Lakshmi

18) Ch lakshmi radha Hyderabad rangareddy 

19) A.Rajyalakshmi Tirupati chittoor dist. 6645

20) Gundarapu.Rajendra Prasad ,Andugula kothapalem,Guntur 

21) Naveen madchal dist

22) Sunitha Nagubothu 

23) మహేష్ కుమార్ వికారాబాద్ dist

24) Dharani Chadaram ,Thummapala village, near ramalayam, anakapalli mandala, visakhapatnam district

25) Guvvala chennaiah

26) Sri Pradyumna  

27) Sri Radhe Govindh,Krishna jilla, machilipatnam

28) Prasanna Lakshmi   kollipara

29) Saritha, Saidabad, Hyderabad

30) K venkataramana,  karimnagarKalyani nandigama krishna 0844

31) B.santhosh kumar, subashnagar, urvasi, visakhapatnam

32) Kalyani nandigama krishna 0844

33) Subhashin,i Hyderabad

34) T. Yashoda, charlaplli, Hyderabad, medichal district

35) మేకల రాజేష్, పాటెల్గూడెం, జనగాం జిల్లా

36) D..విజయ, Visakhapatnam

37) Eswar, Bhubaneswar, Odisha khorda district

38) A P SWAMY KOTA

39) Prasanna from anakapalle

40) M.Raja ganesh, Malkajgiri secunderabad 

41) N Sarat kumar, lankelapalem, visakhapatnam, 6596

42) Pradeepthi, Ongole, Prakasam district, 8335

43) Kvs Kumar 

44) KUNCHALA SREENU , HYDERABAD , MEDCHAL MALKAJGIRI( DIST), 5539

45) Shalini M

46) T.Sathya kumari , Chittor, Srikalahasti 5037

47) manju latha.k  

48) J . Venkatramana, machavaram

49) N Jagadeeshwara Murthy, Guntur,3933

50) J saritaa  Suryapet  Suryapet district. 1229  

51) Prabhavathi visakhapatnam

52) M.Vaishnavi,Vijayawada, Krishna district

53) Annapureddy Nishita Khammam District Telangana

54) Shyamala, Chennur, Mancherial dist,

55) Kesava,Chirala, Prakasam,5484

56) V Madhavi, gwalior (madhya Pradesh)

57) Naveen kumar

58) Sandhya Rani 

59) Lakshmi sailaja indurthi, Singapore

60) Mallela Mansvu,kodad,Suryapet dist,telangana

61) Rajani from Bangalore:

62) vadisetti padma 

63) K bhagya lakshmi, Visakhapatnam 

64) Sreekanth, Anantapur district

65) Kandala Sanjana

66) P saiseshu , Vijayawada,0192

67) srilepakshi medical 

68) Vamsi krishna machavaram vijayawada 5999

69) Racharla Ramesh Dhone kurnool 5837

70) Bhuvaneshwari Kadali  

71) Sita, Hyderabad, Telangana, 2805

72) Sukanya,Mylavaram,Krishna district,0488

73) Ganga masam korutla jagityal

74) K. Jyothi, Bhoodevi nagar secunderabad. 04620

75) Devi west godavari

76) YOGESH S YELAHANKA BANGALORE

77) MASKURI NIRANJAN,2936, ULLAMPALLY VILLEGE,

78) Srinu satyawada eastgoda vari 5864

79) M. SHIREESHA 5997, ULLAMPALLY VILLEGE

80) Geetha aliseri  

81) komal v 

82) Prasanna,Anakapalli ,Visakhapatnam

83) Arava suseela

84) Bala Naga sarada, reddipalli, Vizag district

85) Ramesh wanaparthi district 7006

86) H. Sri Ram. No 13, 2nd cross  Nandagokula layout

87) MNU RANI.SAMBEPALLI RAICHOTY.ADAPPA DIST.

88) D.soumya .sirpur kagaznagar . komarambeem

89) G Anil Kumar Reddy Mob : 4949

90 ) Amarnath Reddy

91) N.Sulochana nivarthi,Vidyanagar ,Hyderabad, 3043

92) Hima Bindu , Hyderabad, 501401

93) S Budhakshitha   proddatur  kadapa 0269

94) A. Naga Divya,  Nelakondapalli, Krishna dist,  3299

95) G.S.MANI SRIKAKULAM, ANDHRA PRADESH, 1977

96) Ch.indira,vizianagaram,vizianagram dist,2054

భగవద్గీత క్విజ్ పై క్లిక్ చేయండి . 

bhagavad gita quiz

Winners list ofHindu Temples Guide Bhagavad Gita Quiz Level 1 ,  hindu temples guide, hindu temples guide bhagavad gita , bhagavad gita list. 

Comments

Post a Comment

Popular Posts